Picture of nguyễn huân
mình là mem mới có thắc mắc giúp với
Bởi nguyễn huân - Wednesday, 28 August 2013, 07:48 PM

nói thật thì vốn tiếng anh của mình có thể nói là con số 0. mình xem trên mạng có chuyên gia bảo là chỉ cần học 3000 từ vựng cơ bản và 100 cấu trúc thông dụng. mình vào đây nhưng ko biết làm thế nào để mỗi ngày có 1 tiết học vs 1 số từ vựng nhất định và cấu trúc liên quan hôm đó mong mọi người giúp. mình cảm ơn rất nhiều

Picture of nguyễn huân
Trả lời: mình là mem mới có thắc mắc giúp với
Bởi nguyễn huân - Wednesday, 28 August 2013, 07:50 PM

cho em hỏi các thầy cô luôn là mỗi tiết học như vậy em đóng học phí bao nhiêu ạ. em cảm ơn

Picture of Smart Center
Trả lời: mình là mem mới có thắc mắc giúp với
Bởi Smart Center - Tuesday, 17 September 2013, 10:09 AM

Bạn thân mến!
Dựa vào trình độ của bạn Smartcom xin phép được tư vấn khoá học phù hợp với bạn ạ. 

Đầu tiên bạn có thể lựa chọn khoá học Speaking Grammar để củng cố và bổ sung thêm những kiễn thức nền tảng trong tiếng anh, bao gồm ngữ âm (2 mô hình ngữ điệu tổng quát và 50 âm vị chi tiết) và ngữ pháp (9 loại từ, 5 cụm từ, 8 mô hình câu đơn logic, 12 mô hình câu phức thường dùng) + pimsleur & Rossesta Stone.

Học phí của khoá học này là: 10K/24h

Sau khi kết thúc khoá học này bạn có thể tiếp tục khác khoá khác tuỳ thuộc vào mục đích sử dụng của bạn.

Để được tư vấn thêm bạn vui lòng liện tới: 04 6291 8666 gặp các tư vấn viên để được hỗ trợ nhé.

chúc bạn học tốt !