Picture of Tuấn Nguyễn Đức
Sao chưa có lịch học tiền đề khóa AE8
Bởi Tuấn Nguyễn Đức - Wednesday, 18 July 2012, 10:09 AM

Hôm trước em đi nghe thì họ nói là 12 bắt đầu sao giờ chưa thấy có thông báo gì thế ạ.Em xin cảm ơn!
Picture of Lại Thị Thảo Ly
Trả lời: Sao chưa có lịch học tiền đề khóa AE8
Bởi Lại Thị Thảo Ly - Thursday, 19 July 2012, 02:28 PM

Chào bạn,
Hiện tại TT chưa có lịch học tiền đề AE 8.Lịch dự kiến của AE 8 là cuối tháng 7 nhé. Nhưng sau khi khóa học chính thức AE 7 đi vào học ổn định thì tiền đề AE8 sẽ bắt đầu đi học.
Khi có lịch TT sẽ thông báo tới từng học viên nhé.
Lưu ý: Trước khi tiền đề AE 8 bắt đầu bạn sẽ được trung tâm gửi 1 email làm bài test phân lớp tiền đề nhé. tên email là: [smartcom] Đánh giá trình độ tiếng anh học viên AE 8 . Trong email có sẽ có 1 được link đề làm bài test nhé.
Chúc bạn học tốt!
Picture of Tuấn Nguyễn Đức
Bởi Tuấn Nguyễn Đức - Friday, 20 July 2012, 04:41 PM

em cảm ơn chị ạ.chị cho em hỏi cái bài test ở tài khoản của em có bắt buộc phải làm và có ảnh hưởng gì đến chương trình học không ạ?
Picture of Hoàng Sỹ Tân
Bởi Hoàng Sỹ Tân - Tuesday, 24 July 2012, 10:04 AM

Chị cho em hỏi chút, là em đã đóng tiền học phí đầy đủ vào ngày 14/7/2012 và được nhận thông tin là sẽ nhận được email thông báo về tài khoản học online và 1 số thông tin, nhưng mãi không thấy. Em đã 2 lần gọi điện đến 0435380687 nhánh 101 vào ngày 16 và ngày 19, đều được tư vấn là tối hôm đó sẽ nhận được email, tới giờ em vẫn chưa nhận được. Mong bên chị kiểm tra lại.
Thông tin cá nhân của em là Hoàng Sỹ Tân, email: sytan001@gmail.com