Picture of Ha Linh
Về khóa học AE hè 2011
Bởi Ha Linh - Wednesday, 11 May 2011, 11:30 PM

Hi,
Bạn mình đã ghi danh khóa học AE 3 tháng hè năm 2011, nói rằng khóa học này tháng 7 -2011 mới bắt đầu. Tuy nhiên, bạn mình phải hoàn thành tất cả học phí ( 230$)  trong tuần sau ( tuần 3 tháng 5). Mình thắc mắc trung tâm có gì đảm bảo về mặt tài chính cho các học viên như vậy, họ hoàn thành học phí trước hơn 1 tháng mà đến tháng 7 không được học thì sao, nếu phải đóng tiền trước thỳ có rủi ro cao!!! Tại sao không tạo điều kiện cho học viên chi trả 1 phần 3 hay 1 nửa kinh phí trước rồi trong quá trình học họ sẽ phải hoàn thành.
Mình cũng đang muốn theo học khóa này mà vẫn còn khúc mắc như vậy, mong được giải đáp:XXXX!!
Thanks all
moi
Trả lời: Về khóa học AE hè 2011
Bởi Smartcom_ Teacher - Thursday, 12 May 2011, 11:40 AM

Chào bạn !
Việc đóng học phí thực sự có rất nhiều điều cần nói đến. Khóa học AE4 đến cuối tháng 6 đầu tháng 7 bắt đầu học và việc Smartcom muốn học viên hoàn thành học phí trong 1 thời gian nhất định cũng đơn giản để có những sự chuẩn bị tốt nhất cho AE4. Vì nếu trong khóa học còn có những việc thu học phí , hay nhắc nhở thu học phí thì việc tổ chức ko thể tốt bằng việc toàn tâm toàn ý cho việc giảng dạy.
Cám ơn góp ý xây dựng của bạn !