Picture of Hương Doãn Thị Thu Hương
speaking skill????
Bởi Hương Doãn Thị Thu Hương - Thursday, 21 October 2010, 03:15 PM

mình đã tham gia 1 khóa luyện thi toeic (2 kỹ năng) của trung tâm. mình thấy khá hiệu quả. Chân thành cảm ơn.

Nhưng vấn đề của mình bây giờ: công việc của mình có liên quan tới việc giao tiếp cũng như liên lạc bằng TA về xuất nhập khẩu. Mình tự nhận thấy là mình nói rất kém (có thể nghe hiểu đc ng ta nói gì nhưng ko thể nói phản xạ được) viết cũng kém nhưng nói là kém nhất.

Vậy 

1. trung tâm  có thể tư vấn cho mình 1 khóa học hiệu quả phù hợp với công việc và khả năng của mình bây giờ?

2. nếu có lớp nào phù hợp mình muốn biết rõ về thời gian, địa điểm, học phí và cả khuyến mại nữa.

mong sớm được hồi đáp từ quý cty

Picture of Nguyễn  Lưu
Trả lời: speaking skill????
Bởi Nguyễn Lưu - Friday, 22 October 2010, 09:50 AM

Xin chào bạn Doãn  Thị Thu Hương,
Smartcom rất cảm ơn bạn đã tham gia khóa học của chúng tôi! Chúc bạn luôn học tập tốt và thành công trong công việc!
Về khó khăn của bạn trong việc giao tiếp (nghe hiểu nhưng không phản xạ được), tôi nghĩ khóa  Authentic English sẽ giúp bạn cải thiện tình hình này.
Khóa học này được xây dựng với mục đích làm cho học viên thay đổi nhận thức về tiếng  Anh, coi tiếng  Anh là cuộc sống của mình chứ không đơn thuần chỉ là một môn học hay một ngôn ngữ nữa. Cùng với nhiều phương pháp học tập siêu đẳng khác nhau, học viên được rèn luyện nhiều cách tư duy hiệu quả để nâng cao khả năng sản xuất ngôn ngữ (productive skills) của bản thân mình.
Khi bạn có thể giao tiếp tốt bằng tiếng  Anh với Authentic English, tôi nghĩ vấn đề chuyên ngành xuất nhập khẩu sẽ không còn là rào cản nữa, và tự bạn có thể nghiên cứu, làm chủ chuyên ngành của mình.
Hiện tại khóa  Authentic English vẫn tiếp tục tuyển sinh và học viên sẽ được xếp lớp ngay sau khi làm bài kiểm tra đầu vào và phỏng vấn với Mr Nguyễn Anh Đức - CEO của Smartcom. Học phí của khóa học này là $250, và trong thời gian này chúng tôi giảm giá cho mỗi học viên đăng ký Authentic $20.
Hi vọng giải đáp này của tôi đã giúp bạn hiểu hơn về khóa học mình muốn tham gia.
Cảm ơn bạn và chúc bạn thành công với lựa chọn của mình!
Picture of Hương Doãn Thị Thu Hương
Bởi Hương Doãn Thị Thu Hương - Monday, 25 October 2010, 11:36 AM

xin hỏi bạn:
1. Sắp tới (thời gian sớm nhất) có lớp AE nào ko?
2. Mình muốn học tại Trung Hòa nhân chính (cho tiện việc đi lại), thì trung tâm có lớp nào được tổ chức tại đó ko?
3. Có kiểm tra đầu vào trc khi xếp lớp ko bạn?
Picture of Nguyễn  Lưu
Bởi Nguyễn Lưu - Monday, 25 October 2010, 05:09 PM

Xin chào bạn Thu Hương,
Như tôi đã trả lời bạn trong câu hỏi lần trước, ở khóa học  Authentic, học viên sẽ được xếp lớp ngay sau khi làm bài kiểm tra đầu vào và phỏng vấn với Mr Nguyễn Anh Đức - CEO của công ty chúng tôi.
Thời gian sớm nhất cho lớp  AE (trình độ AE3 và AE2+) sắp tới là thứ 5 (ngày 28/10/2010). Như vậy, nếu bạn muốn tham gia lớp học này, bạn phải đến làm bài kiểm tra và phỏng vấn để xếp lớp trước ngày thứ 4.
Ngoài ra, hiện tại công ty chúng tôi đã chuyển trung tâm đào tạo về số 33, ngõ 41 Thái Hà, Đống  Đa, Hà Nội, nên tất cả các lớp học của Smartcom đều được tổ chức tại đây.
Hi vọng câu trả lời của tôi giúp bạn hiểu hơn về Authentic English, một khóa học siêu đẳng chỉ có tại Smartcom.
Nếu còn thắc mắc gì, bạn vui lòng gọi tới số 04 22 42 77 99 hoặc 04 62 91 8666 để được tư vấn bạn nhé!
Cảm ơn bạn và chúc bạn thành công với lựa chọn của mình!