Picture of tran hai
Hướng dẫn cho người mới tham gia smartcom
Bởi tran hai - Friday, 27 August 2010, 07:00 AM

Em vừa đăng ký smartcom,và là thành viên mới.
vốn tiếng anh của em  hơi tệ.Và em không biết nên bắt đầu học từ đâu,và nên học cái gì  mong mọi người gợi ý và giúp đỡ .
Picture of TRUONG VU THUY TRANG
Trả lời: Hướng dẫn cho người mới tham gia smartcom
Bởi TRUONG VU THUY TRANG - Friday, 27 August 2010, 04:01 PM

tôi cũng vậy , bây giờ tôi muốn tham gia một khóa học cua smartweb, vui lòng hướng dẫn giúp cho tôi.

email: thuytrang_tnsdn@yahoo.com

cách thức thi xếp lớp , và mua card....

cảm ơn nhiều

Picture of nguyễn thị hồng phúc
Bởi nguyễn thị hồng phúc - Tuesday, 31 August 2010, 12:30 PM

T&ocirc;i chưa học tiếng Anh, giờ bắt đầu-xin được hướng dẫn!<br />Email: hongphuc_cd_dl@yahoo.com<br />C&aacute;m ơn nhiều!
Picture of smart project
Bởi smart project - Tuesday, 31 August 2010, 04:47 PM

Chào bạn
Bạn vui lòng ghé qua Trung tâm tiếng Anh Smartcom - Nhà 33/41 Thái Hà, Hà Nội để chúng tôi có thể tư vấn trực tiếp cho bạn nhé
Với một người chưa học tiếng Anh, mới bắt đầu chúng tôi cần trao đổi trực tiếp để tư vấn cho bạn thật cặn kẽ
Mong sớm được đón tiếp
Picture of smart project
Bởi smart project - Tuesday, 31 August 2010, 04:44 PM

Chào bạn
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến chương trình học tiếng Anh của Smartcom
Tôi xin giải đáp các thắc mắc của bạn như sau:
1> Cách thức thi, xếp lớp
- Với mọi khách hàng có nhu cầu học tập tại Smartcom sẽ đều qua các bước làm việc sau đây:
Tư vấn viên tìm hiểu về nhu cầu học tập của bạn => Làm bài kiểm tra đầu vào phù hợp với dự định chọn khóa học của bạn ( TOEIC, tiếng Anh thương mại hay IELLS ..) => Tư vấn viên phân tích điểm số và tư vấn để bạn lựa chọn khóa học phù hợp với trình độ đầu vào của bạn => Xếp lớp
- Về việc thi đầu vào, chúng tôi có các bài thi TOEIC ( 2 kỹ năng và 4 kỹ năng) và bài thi IELTS để đánh giá trình độ hiện tại của bạn trước khi bắt đầu học
2> Mua card
Bạn vui lòng tham khảo link sau đây: http://news.smartweb.vn/document_details.html?document_id=49&cat_id=25&e=true ( Vào www.smartcom.vn và kích vào tab Mua thẻ)
Nếu bạn chưa rõ thông tin nào, đừng ngại ngần gọi điện cho chúng tôi đến số điện thoại: 04.6291 8666
Rất mong sớm được đón tiếp bạn tại Trung tâm Smartcom - nhà 33/41 Thái Hà, Hà Nội

Picture of nguyen hue
Bởi nguyen hue - Friday, 1 April 2011, 11:06 PM

tôi muốn tham gia một khóa học của smartwed,vui lòng hướng dẫn giúp tôi đăng kí, mua cart
xin cảm ơn