Picture of Đõ Văn Hải
Lỗi Kiểm tra
Bởi Đõ Văn Hải - Thursday, 3 June 2010, 07:07 AM

Em làm đúng tại sao lại báo lỗi
Picture of Cherry Cherry
Trả lời: Lỗi Kiểm tra
Bởi Cherry Cherry - Saturday, 5 June 2010, 01:05 AM

Đơn giản thôi, câu trên thiếu dấu chấm câu. Một câu đúng thì cuối câu phải có dấu chấm.

Regards,
Cherry.
Picture of Đõ Văn Hải
Trả lời: Lỗi Kiểm tra
Bởi Đõ Văn Hải - Saturday, 23 March 2013, 09:11 PM

không phải ạ. Em thử cả có dấu và không để dấu đều bị (có những bài có dấu ở cuổi ô Text - Không phải em muôn chống chế), nhiều bài em làm (em gặp lỗi này cả chục lần rồi - em đã kiểm tra hết khả năng - đấu chấm, em copy/past -- Sửa khoảng cách dấu chéo giữa hai câu) tất cả đều không được. Thậm chí có đề em bị sai 3-4 câu, em để mỗi câu mỗi kiểu thì vẫn đều sai hết. Lỗi này em gặp quá nhiều (em nhớ không nhầm thì chưa có bài nào 2 đáp án em có thể  làm được - vì em nghĩ có lẽ có bạn không bị lỗi và có thể có chỗ nào đó mà em chưa biết), quá khó chịu nên em mới post bài này, không thì em cũng không định Post.
Mong anh chị xem lại.
Hơn nữa em có góp ý cho Website của mình - Web chậm (học tối rất khó), nhiều lỗi linh tinh. Nhiều hôm vì quá bận phải học tối nhưng lại nản vì load quá châm.
Có thể em học không nhiều trên Website của mình (vì lý do công việc - tuy nhiên quá trình học tiếng anh của em vẫn đều bằng nhiều hình thức)
 và đấy chỉ là ý kiến cá nhân của em , không có ý dụng ý xấu. Mong anh chị xem xét.