minh huong
hi, EM HỎI CHÚT Ạ??
Bởi Phạm Minhhuong - Monday, 26 April 2010, 11:05 AM

Em là thàn viên mới te luôn nà, em học kém tiếng anh lám, hôm nay lang thang trên mạng mới tìm dc lớp học này, em ko hiểu lắm về chuong  trình học, cách thức học như thế nào ạ? , anh chị nào, bậc tiền bối nào, có thể chỉ giúp em từ a tói n dc ko ạ?  em xin cám ơn và hậu tạ trà đá ạ......mong ràng sẽ học hỏi dc nhiều von tiếng anh của cả nhà,,,,chuc mọi nguoi một tuần mới vui vẻSmile
Picture of hung lm
Trả lời: hi, EM HỎI CHÚT Ạ??
Bởi hung lm - Tuesday, 27 April 2010, 09:24 AM

He he, welcome bạn mới te.

Để học ở chương trình này thì đơn giản như đan rổ.

B1. Tạo 1 tài khoản --> vào email kích hoạt tài khoản.

B2. Mua thẻ hoặc nhắn tin TATT --> 8777 để lấy mã thẻ --> nạp vào

B3. Chọn khóa học phù hợp theo mong muốn

- Khóa t.a tổng quát (General English): Làm bài ktra xác định trình độ (starter? ele? pre? inter? upper?) --> vào khóa đó học

- Khóa luyện thi khác: TOEIC, IELTS, hay học SB (tiếng Anh thương maị)--> trực tiếp vào mà học.

Nếu ấy là sv khối kinh tế --> nên học SB. Nó rất hay vì có phương pháp học siêu tốc đó.

Hehe, còn ko hiểu gì thì hỏi giáo viên hỗ trợ ngoài trang chủ ý nhé *mục HỖ TRỢ"

Good luck!
Picture of phamquocdung dung
Trả lời: hi, EM HỎI CHÚT Ạ??
Bởi phamquocdung dung - Thursday, 10 June 2010, 02:40 AM

hi minh cung moi toi luon ne ma minh cung tim mai ma cung chua tim duoc cach tra tu dien nhu the nao nua ban biet trang nao chi cho minh voi nha co gi minh minh nien lac sau ha minh cung dang o nuoc ngoai ma trang nay noi mua the ma minh biet dau ma mua neu ban biet trang w nao tra tu hay thi chi cho minh voi nha ok thank you see you