Picture of Bùi Tuấn Hoàng
thắc mắc về tài khoản học online
Bởi Bùi Tuấn Hoàng - Wednesday, 14 November 2012, 03:09 PM

Mình vừa đăng kí khóa học Authentic English xong. Sau đó trung tâm cho mình một tài khoản onlnie trị giá 1.800.000 đồng. Lúc vào tài khoản thì mình không thấy thông tin và số tiền của tài khoản là bao nhiêu. Ai học rồi cho mình hỏi là chỉ học xong khóa này thì tài khoản mới hết hạn hay là dùng hết 1.800.000 đồng thì hết hạn. Vì không có thông tin về số tiền còn lại trong tài khoản nên mình lo là chưa học xong khóa học thì tài khoản học online sẽ hết tiền. Ai đã từng học rồi có thẻ giải đáp thắc mắc này cho mình không ?
Picture of Phong Lê Duy
Trả lời: thắc mắc về tài khoản học online
Bởi Phong Lê Duy - Wednesday, 14 November 2012, 03:30 PM

Bạn cứ dùng đi đừng có suy nghĩ về chuyện tiền nong mình học Toeic cũng được 1.800.000đ ngày nào mình cũng học . Mỗi ngày mất 10 nghìn mà giờ vẫn còn hơn 1 triệu 
Picture of Bùi Tuấn Hoàng
Bởi Bùi Tuấn Hoàng - Friday, 16 November 2012, 07:54 PM

ý mình là nếu như học liên tục trong vòng 6 tháng học khóa học này thì có hết tiền trước khi hết khóa học không ý. Nếu như 10000 đồng 1 ngày thì chỉ có 3 tháng thôi mà.

Picture of Smart Center
Bởi Smart Center - Thursday, 22 November 2012, 02:57 PM

Chào bạn,
Smartcom xin giái đáp thắc mắc của bạn như sau:
Khi bạn đăng ký khóa học Authentic English Trung tâm sẽ cung cấp cho bạn một tài khoản học online tại nhà. Bạn lưu ý trị giá của tài khoản là 1,800,000đ chứ không phải trong tài khoản của bạn sẽ có số tiền này.
Thời hạn sử dụng của tài khoản tối đa là 6 tháng. Nhưng khi kết thúc khóa học Trung tâm có thể gia hạn cho bạn thêm 1 tháng. Vậy tài khoản của bạn có thể sử dụng tối đa là 7 tháng bạn nhé.
Cảm ơn bạn và chúc bạn học tốt với khóa Authentic English của Smartcom.
Thân ái !