Picture of nguyen hong
suy nghĩ về khóa học AE
Bởi nguyen hong - Friday, 13 May 2011, 10:03 PM

anh chị nào đã từng học khóa AE cho e vài ý kiến, cảm nhận khi học xong với.

Trình độ em mới chỉ ở mức sơ đẳng cũng có ý định tham gia 1 khóa nhưng vẫn còn nhiều phân vân, không biết có giống như một số trung tâm khác thuê sinh viên ở các trường ngoại ngữ về giảng dạy, như vậy đã đủ khả năng và kinh nghiệm???vì tiếng anh cần có chuẩn mực ngay từ ban đầu, nếu sai lệch ăn sâu thì vừa khó lại vừa mất thời gian để sửa chữa.

thanks những ý kiến của mọi người rất nhiều!!

Picture of Nguyễn Minh Ánh Hằng
Trả lời: suy nghĩ về khóa học AE
Bởi Nguyễn Minh Ánh Hằng - Monday, 16 May 2011, 09:59 AM

chào bạn, mình là học viên đã học AE khóa 2. Điều bạn hiện giờ đang phân vân cũng là điều mà mình đã nghĩ đến rất nhiều trước khi đăng ký học. Nhưng thực sự khi vào học chính thức, mình thấy không hề tiếc chút nào. về giảng viên ở đây thì bạn hoàn toàn yên tâm vì bạn sẽ được học với anh Đức - giám đốc điều hành công ty Smartcom, trình độ tiếng Anh của anh thì thực sự pro, mình thấy học các tiết của anh Đức không chỉ được học về tiếng Anh không thôi mà bạn còn được học những kỹ năng sống cũng rất thú vị, tiết học với giáo viên nước ngoài cũng rất vui đó, cô giáo phát âm cực hay, cô giáo có cách truyền đạt làm ai cũng phải nhớ bài học. Học ở đây, các thầy cô luôn tạo cho mình niềm yêu thích học tiếng Anh nên trong lớp phong trào học vui lắm! bạn có thể xem qua facebook Authentic English Smartcom của các học viên là biết ngay ấy mà
Picture of vo toan
Bởi vo toan - Tuesday, 17 May 2011, 10:09 PM

cho minh hoi hoc phi  ban hoc co dat khong

moi
Bởi Smartcom_ Teacher - Wednesday, 18 May 2011, 09:03 AM

Học phí là 280$ cho toàn khóa học bạn ạ, nhưng tùy thời gian và chương trình để có những ưu đãi khác nhau. Bạn hạy gọi đến Tel: (+84-4) 2242 7799 / (+84-4) 6291 8666 để rõ hơn nhé!
Cám ơn bạn !
moi
Bởi Smartcom_ Teacher - Wednesday, 18 May 2011, 09:03 AM

Học phí là 280$ cho toàn khóa học bạn ạ, nhưng tùy thời gian và chương trình để có những ưu đãi khác nhau. Bạn hạy gọi đến Tel: (+84-4) 2242 7799 / (+84-4) 6291 8666 để rõ hơn nhé!
Cám ơn bạn !
Picture of Anh Nguyễn Ngọc
Re: suy nghĩ về khóa học AE
Bởi Anh Nguyễn Ngọc - Monday, 16 May 2011, 10:02 AM

Hi bạn, mình là cựu học viên AE khóa 1 ở Smartcom nè ^^ ... Nói thật là Smartcom là trung tâm tiếng Anh đầu tiên mà có thể lôi mình ra khỏi nhà, tới học không bỏ 1 buổi nào như thế đấy. Tới lớp thì mọi người rất vui và hòa đồng, ai cũng muốn học tốt hơn, nâng cao khả năng tiếng Anh của mình nên mọi người chịu khó nói tiếng Anh lắm. Anh Đức -một trong những người thầy tuyệt vời của bọn mình thì ko còn gì để nói rồi, ngoài kiến thức về chuyên môn tiếng Anh, anh còn hướng dẫn cho bọn mình rất nhiều kiến thức về xã hội thú vị khác nữa. Ở trung tâm, bạn sẽ được học với các giáo viên đều có bằng cấp rất cao (từ thạc sĩ trở lên) và vs trực tiếp giám đốc điều hành của công ty luôn (anh Đức ý) thế nên bạn ko phải lo về giáo viên đâu. Còn phương pháp đào tạo ở SC thì chẳng có ở đâu giống cả đâu. Bạn cứ thử tìm hiểu thêm mà xem ^^ ... sẽ thú vị lém ý :D ... Chúc bạn có được lựa chọn đúng đắn nhé :X