Picture of nguyen rainbow
Help me!!!Thanks
Bởi nguyen rainbow - Saturday, 26 February 2011, 10:39 AM

Chao moi nguoi em la thanh vien moi cua smartweb,,,em lam bai kiem tra dau vao thi duoc tu van la hoc khoa hoc pre-intermediate2...Nhung em muon hoc 1 khoa hoc dao tao chuyen sau ve nhu phap...Moi nguoi giup em --tu van giup em co phai em nen hoc khoa hoc authentic english khong?Hay la hoc pre-imtermediate2 van co the hoc tot ngu phap ak?Moi nguoi cho em loi khuyen nhe!!Hien gjo em vanb chua dang ki khoa hoc...Moi nguoi giup em som som nha!!!See u soon!!!!Thank u so much!!!Good bye!!!!!Laughing
Picture of Nguyễn  Lưu
Trả lời: Help me!!!Thanks
Bởi Nguyễn Lưu - Monday, 28 February 2011, 04:15 PM

Xin chào bạn,

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến các khóa học của Smartweb. Chúc bạn luôn thành công với mọi lựa chọn của mình!

Sau khi làm bài kiểm tra đầu vào, hệ thống đã đưa ra cho bạn biết khóa học mà mình nên theo. Như vậy là, trình độ của bạn phù hợp với khóa học đó, và bạn nên tham gia để có kết quả tốt nhất.

Các khóa học của General English đều được phân bổ với lượng Ngữ pháp, Từ vựng, Nghe, Đọc, Viết rất hợp lý.

Riêng khóa học Authentic English: Đây là khóa học mà các bạn nên tham gia học trực tiếp để có kết quả siêu đẳng nhất. Phần trực tuyến là bài tập thêm giúp các bạn hoàn thiện mình.

Chúc bạn có sự lựa chọn đúng đắn!
Thân ái,