Picture of Phạm Thu Nga
Xin chào
Bởi Phạm Thu Nga - Wednesday, 22 December 2010, 03:57 PM

Xin chào mọi người. Mình là thành viên mới, mong mọi người giúp đỡ. Mình đang rất muốn học thật tốt tiếng anh.

Picture of lee axing
Trả lời: Xin chào
Bởi lee axing - Friday, 24 December 2010, 03:51 PM

bạn để lại địa chỉ liên lạc nhi?

Mỉm cười

Picture of Pham Thu Nga
Bởi Pham Thu Nga - Tuesday, 15 March 2011, 02:54 PM

Uk, cam on ban! Rat vui khi dc lam quen voi ban. Dia chi cua minh nek cobala138_dlu@yahoo.com hoac email: cobala90.dlu@gmail.com. Minh dang bat dau qua trinh chinh phuc tieng anh ma khong biet phai bat dau tu dau ban ak. Minh moi search dc trang web nay, thay hop, nen minh bat dau lam quen va  chuan bi hoc. Minh cung dang gap mot kho khan la minh dang hoc mot ngoai ngu nua ma no lai la chuyen nganh cua minh, nhung minh thay tieng anh la cong cu khong the thieu va rat can thiet nen minh rat muon hoc va su dung thanh thao duoc tieng anh nua. Nhung hien gio minh dang co rat nhieu kho khan ma khong biet phai bat dau hoc nhu the nao nua. Vi mot luc hoc ca hai ngon ngu, minh khong the lam tot dc. Khi hoc tieng anh thi cu nho den tieng Han, noi chung la minh chua thanh lap duoc phan xa tot khi hoc tieng anh ban a. Ban co cach nao ko? giuppppp minh voiiiiiiii! Cam on ban nhiu nhiu

Picture of NGUYỄN THU
Bởi NGUYỄN THU - Tuesday, 21 June 2011, 10:18 AM

Xin chào mọi người. Mình là thành viên mới, mong mọi người giúp đỡ. Mình đang rất muốn học thật tốt tiếng anh.