Picture of Phan  Thanh Binh
Authentic English
Bởi Phan Thanh Binh - Friday, 15 October 2010, 11:46 AM

Anh chi oi cho em hoi ve thoi gian hoc cua khoa authentic english dien ra trong bao lau a? E thay tren trang smartcom ghi la 12 tuan, trong do co bao gom thoi gian hoc lop "ki nang hoc tap" va lop "bo tro ngu phap ko a"?
Cam on anh chi
Picture of Nguyễn  Lưu
Trả lời: Authentic English
Bởi Nguyễn Lưu - Friday, 15 October 2010, 02:36 PM

Xin chào bạn Phan Thanh Bình,
Trước hết Smartcom xin cảm ơn bạn đã quan tâm đến khóa học Tiếng Anh Siêu Đẳng Authentic English chỉ có duy nhất tại công ty chúng tôi!
Về thời gian học tập của khóa Authentic, chúng tôi xin trả lời bạn: Tổng thời gian học tập của khóa là 13 tuần, trong đó có 1 tuần tập huấn kỹ năng học tập siêu đẳng và 1 tuần học bổ trợ kiến thức ngữ pháp. 11 tuần còn lại sẽ tập trung vào việc huấn luyện học viên học tiếng Anh siêu đẳng với các nguồn tài liệu thực như truyện, phim, báo chí, tin tức...
Hi vọng câu trả lời của chúng tôi đã giúp bạn hiểu hơn về khóa Authentic English.
Smartcom chúc bạn học tốt và thành công với những dự định của mình!
Smartcom-Enjoy the very best!
Picture of Lê Nguyễn Cẩm Vân
Bởi Lê Nguyễn Cẩm Vân - Friday, 15 October 2010, 11:35 PM

Chị ơi, lớp ae3 ko phải học bổ trợ ngữ pháp thì cũng chỉ học 11 tuần hay 12 tuần ạh?
Picture of Nguyễn  Lưu
Bởi Nguyễn Lưu - Wednesday, 20 October 2010, 09:22 AM

Xin chào bạn  Cẩm  Vân,
Thời gian học tập của khóa Authentic English là 13 tuần. Các bạn đã tham gia 1 tuần tập huấn kỹ năng học tập thì tổng thời gian học tập còn lại là 12 tuần.
Hi vọng câu trả lời của tôi đã giúp bạn hiểu hơn về Authentic English.
Chúc bạn thành công với những dự định của mình!