Picture of Phan  Thanh Binh
Thac mac Authentic English???
Bởi Phan Thanh Binh - Sunday, 12 September 2010, 01:08 PM

Anh chi cho e hoi, e da nop tien va dang ky hoc khoa AE, vay bao gio e co tai khoan hoc online a?
Cam on anh chi.
Picture of Nguyễn  Lưu
Trả lời: Thac mac Authentic English???
Bởi Nguyễn Lưu - Sunday, 12 September 2010, 04:19 PM

Xin chào bạn Phung Trong Anh.
Trước hết Smartcom rất hân hạnh được chào đón bạn đến với chúng tôi. Cảm ơn bạn đã lựa chọn Authentic English - khóa học tiếng Anh siêu đẳng chỉ có duy nhất tại Smartcom!
Về câu hỏi của bạn, chúng tôi xin trả lời như sau:
Bạn đã đăng ký khóa học Authentic English, và đóng học phí đầy đủ cho khóa học này thì nhất định chúng tôi sẽ cung cấp tài khoản học trực tuyến để bạn tự luyện tập trước khi khóa học chính thức bắt đầu.  Vậy nếu bạn vẫn chưa có tài khoản học online theo đúng lịch hẹn, bạn vui lòng gọi tới số 0422427799 để được giải quyết bạn nhé!
Lựa chọn Smartcom tức là bạn đã lựa chọn sự thay đổi tích cực cho việc học tiếng Anh của mình. Chúc bạn thành công với sự lựa chọn đúng đắn đó!
Picture of Trần Thu Linh
Bởi Trần Thu Linh - Monday, 13 September 2010, 01:06 AM

Em đã có tài khoản học miễn phí ở Authentic rồi nhưng em không thể vào được khóa học AE0. Anh chị giúp em với.
Picture of Nguyễn  Lưu
Bởi Nguyễn Lưu - Monday, 13 September 2010, 08:39 AM

Xin chào bạn Trần Thu Linh,
Trước hết Smartcom xin chân thành cảm ơn bạn đã lựa chọn khóa học tiếng Anh siêu đẳng Authentic English chỉ có duy nhất tại công ty chúng tôi!
Về việc bạn không vào được tài khoản AE0, chúng tôi đã kiểm tra lại và thấy báo cáo của bạn là đúng. Chúng tôi thành thật xin lỗi bạn vì lỗi kỹ thuật này.
Chúng tôi đã báo lại với bộ phận phụ trách tài khoản và trường hợp của bạn đã được xử lý thành công. Như vậy từ bây giờ bạn có thể vào tài khoản AE0 một cách bình thường.
Cảm ơn sự hợp tác của bạn với Smartcom!
Smartcom xin chúc bạn thành công!
Picture of Trần Như Quỳnh
Bởi Trần Như Quỳnh - Monday, 13 September 2010, 12:55 PM

em cũng đã có tài khoản học ở ae0 nhưng em không vào được, anh chị giúp em với
Picture of Nguyễn  Lưu
Bởi Nguyễn Lưu - Monday, 13 September 2010, 01:48 PM

Xin chào bạn Trần Như Quỳnh,
Trước hết Smartcom xin cảm ơn bạn đã lựa chọn Authentic English - khóa học tiếng Anh siêu đẳng duy nhất chỉ có tại công ty chúng tôi!
Về việc bạn chưa vào được tài khoản AE0, chúng tôi thành thực xin lỗi bạn về sơ xuất này. Chúng tôi đã chuyển trường hợp của bạn sang bộ phận phụ trách tài khoản, và đã xử lý thành công.
Vậy từ giờ bạn có thể vào tài khoản AE0 trong khóa học Authentic một cách bình thường rồi nhé!
Cảm ơn sự hợp tác của bạn.
Chúc bạn thành công!